Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

We're •Neo•GaNG• น้องใหม่รายงานตัว

Soul&Kid`z
benzmylove
…•Neo•…
mounarakz
8 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

mounarakz

mounarakz

[You must be registered and logged in to see this link.]

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ไม่ได้อยากเด่น อยากดังแค่ชื่อมันยาวเฉยๆ
Embarassed

รับคนเข้ากิลครับผมขอเป็นระดับ Master ขึ้นไปนะครับ

สามารถบอกได้ในเกมส์นะครับ

…•Neo•… ริว•”

…•Neo•… ลูกอม•”

…•Neo•… เจ๊ต•”

แก้ไขล่าสุดโดย mounarakz เมื่อ Sat Dec 26, 2009 7:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

…•Neo•…

…•Neo•…

เคี้ยกๆ คนหล่อบินได้ Very Happy Razz

benzmylove

benzmylove

ไม่หล่อแสงก็ไม่มี

อ่อนสุดละมั่งนั้นผม 5555+

Soul&Kid`z

Soul&Kid`z

อืมยังไม่ได้ตัดภาพเอาส่วนเกินออกแล้วก็ไม่ลงภาพใหญ่อีก อืม.. ยังด้อยเรื่องแต่งภาพ ไอ้น้องงง~ Like a Star @ heaven
BySoul&Kid`z king

mounarakz

mounarakz

ครับคุณ โซล แค่เทสครับ

[You must be registered and logged in to see this link.]

แล้วอย่างรูปนี้หละ

คุณคิดอย่างไง

mounarakz

mounarakz

ไม่มีใครเข้ามาดูเลยหราหว้า

Soul&Kid`z

Soul&Kid`z

mounarakz พิมพ์ว่า:ครับคุณ โซล แค่เทสครับ

บอกตามตรงนะ จะทำภาพมัวเพื่อ?? [ผมว่าแต่งแบบ ภาพถ่ายเก่า ก็ได้ครับ มันจะดูเหมาะกว่า และตัวหนังสือควรเด่นชัดกว่านี้หน่อยนึง พูดจริงๆผมอ่านไม่ออก-*-]
By Soul&Kid`z king

mounarakz

mounarakz

Soul&Kid`z พิมพ์ว่า:
mounarakz พิมพ์ว่า:ครับคุณ โซล แค่เทสครับ

บอกตามตรงนะ จะทำภาพมัวเพื่อ?? [ผมว่าแต่งแบบ ภาพถ่ายเก่า ก็ได้ครับ มันจะดูเหมาะกว่า และตัวหนังสือควรเด่นชัดกว่านี้หน่อยนึง พูดจริงๆผมอ่านไม่ออก-*-]
By Soul&Kid`z king

55555555+

เอาแบบภาพเก่าหรอมันไม่ใช่สไตร์อ่ะ

เด๋วจะลองไปเรื่อยๆ

…•Neo•…

…•Neo•…

ฮะ ๆ ๆ

มาช่วยตอบกระทู้กิลตัวเองก่อน เคี้ยกๆ มะค่อยมีคนตอบโพส เลยหรือว่าเขาตอบกระทู้กันไม่เป็นไม่รุ

king …•Neo•…

แก้ไขล่าสุดโดย …•Neo•… เมื่อ Thu Dec 31, 2009 8:11 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Admin

Admin

แหม่ๆ คุนโซลลลล

แต่งแข่งกะผมดีก่า

อิอิ

หลอกนะหลอก

http://nanaflyff.bestgoo.com

overation

overation

แวะทัก ทาย กิลล์จร้า ^^

shinnlee13

shinnlee13

[b]ดี เรา Neo เมฆา นะ

อายุ19 ละมั้ง

อิอิ

ว่างๆ เจอก็ทักบ่าง นะ

Lollipop

Lollipop

Soul&Kid`z พิมพ์ว่า:อืมยังไม่ได้ตัดภาพเอาส่วนเกินออกแล้วก็ไม่ลงภาพใหญ่อีก อืม.. ยังด้อยเรื่องแต่งภาพ ไอ้น้องงง~ Like a Star @ heaven
BySoul&Kid`z king

หยั่งกะแกแต่งเก่งนักอ๊ะ ไอ้วุด

- -

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]