Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

ทำไมต้อง 18+ ถึงจะได้เล่นต่อ ทำไมไม่แก้สักทีหละครับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ZIIX

ตอนนี้มีปัญหามากเลยครับ เรื่องเซิฟเวอร์ 18+ ถึงจะได้เล่นต่อ ยังไงก็ช่วยแก้ หน่อยน่ะครับ บางคนเค้าก็ยังเก็บเลเวล อยู่ดีๆ ก็เด้งออก ยังไงก็ช่วยแก้ให้หน่อยน่ะครับเพราะว่า หากแก้ไขปัญหานี้ไม่ได้ รับรอง ผมว่าจำนวนผู้ที่ออนไลน์ ได้เป็น0 เหมือนปิดเซิฟ เลยครับผม ยังไงก็ช่วยแก้หน่อยน่ะครับ

หรือไม่คนที่กำลังผ่านไป ผ่านมาในกระทู้ แถวนี้ๆ ถ้ามีความเห็นอะไรก็ช่วยแสดงความคิดเห็นของ ท่าน เล็กๆ น้อยๆ ด้วยน่ะครับผม ของคุณน่ะครับ ที่อุตส่า อ่าน ครับ ขอบคุณมากครับผม ^^ lol!

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]