Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

เติมบัตรครับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1เติมบัตรครับ Empty เติมบัตรครับ Sun Dec 27, 2009 7:00 pm

tencommamand

คือว่า ผมเติมไปตอนวันอาทิตย์ที่ 26 ธันวา ครับ เวลาประมาณ 1ทุ่มครึ่ง เติมไป150 อ่ะครับ แล้วก็รอพี่ GM มาเชค จน 3 ทุ่มยัง ไม่ได้ก็เลยไปนอนก่อน คิดว่าคงจะได้ตอนดึก แล้วพรุ่งนี้จะมาเอาเรดชิปทางจดหมาย แต่ก็ยังไม่ได้ครับ ตอนนี้ก้อรอทั้งวันเลย (พี่ GM อาจจะมีธุระกลางวัน อันนี้มะเป็นไรครับ) ตอนเช้าก้ได้เช็คระหัสบัตรแล้วปรากฏว่าได้ถูกเติมไปแล้ว คือผมอยากให้พี่ช่วยส่งเรดชิปมาหน่อยครับ เพราะกลัวว่าจะเติมเสียเปล่า แล้วไม่ได้เรดชิปครับ ไอดี tencommamant ครับผม ตัวละครที่แจ้งไว้ชื่อ ขายของ ครับ รบกวนพี่ส่งทาง จดหมายหน่อยครับผม หรือไม่ก็แจ้งมาทาง [You must be registered and logged in to see this link.] ครับ รบกวนพี่หน่อยนะครับ ถ้าจะนัดมาเอาก็วันจันทร์ถึงพุธ ผมไม่ได้อยู่นะครับ เพราะว่าติดเรียน จะได้มาเอาก็วันหยุดปีใหม่ครับ รบกวนพี่ช่วยเชคหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]