Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

ถามมา-ตอบไป ว่า.. แน่นอนอยู่แล้ว~!

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Soul&Kid`z

Soul&Kid`z

..สวัสดีก๊าบพบกะโซลเช่นเคย วันนี้ผมจะมาเสนอเกมส์ไร้สาระ(แล้วเอามาโพสทำไม) ให้เล่นกันเพื่อฆ่าเวลา ยาม เหงา ว่าง เซฟปิดปรับปรุง กันนะครับ ชื่อเกมมีอยู่ว่า แน่นอนอยู่แล้ว~!! ซึ่งผมจะแสดงตัวอย่างดังนี้นะครับ

ชื่อ=คนแรก
Q : คนข้างล่าง เป็นเกย์ใช่ไหม?

ชื่อ=คนตอบต่อ
A : แน่นอนอยู่แล้ว~!
Q : คนต่อไป กำลังแอบดูเวบโป๊อยู่อะดิ~?

ถามตอบ กันแบบนี้เรื่อยๆนะครับ เอาละมาเริ่มกันเลย ผมจะถามเป็นคนแรกละกัน

Soul&Kid`z
Q : คนต่อไป แอบดูโดจินเรท Y อยู่อะสิ๊ ฮึฮึ~?

squall191

บ้าไปแล้ว

evilhole

-*-
ตอบ : แน่นอนอยู่แร้ว ~~!!
ถาม : คนต่อไปโดนคนตุ๋ยมาแล้วใช่ไหม

riceoat

ตอบ เราไม่ใช่พี่โซลนะ ฮาๆ
ถาม ทำไมหน้าเว็ปเข้าไม่ได้อ่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]