Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

แง้ๆ ตัวละครอีกตัวเข้าไม่ได้

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

panorama

ไม่รู้เป็นไร ตัวละคร พึ่งสร้างเมื่อวานเล่นไปแล้ว พอมาวันนี้เข้าไม่ได้ งงๆ? และอีกอย่างนะครับ GM ช่วยเอากล่องกิจกรรมคริสมาส ออกได้ไหมคับ ผมว่ามันดูรกๆ ตกเหมือนชุดใส่ ข้อความกรุณา ช่วยพิจรณาด้วยนะครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]