Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

ไอพวกนี้ แบนไปเลยๆ

Lollipop
aekkung123
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

aekkung123

aekkung123

โหดไปละมั้งดูเอาครับ ฟาดไปเลือดไม่กระดิก

[You must be registered and logged in to see this link.]

จัดการด้วยนะครับ ด่วนๆ Evil or Very Mad

Lollipop

Lollipop

ใช่เลยคับ ผมเป็น พยานให้

ฟาด 7 แสน 9 เทพไปไหม ?

ฟาดเบลดกิลตัวเอง 7 แสน 9 ไม่ตาย O.๐

[เสียดายไม่มีรูป ถ่ายไม่ทัน] <- แต่มีพยานครับ

พยาน - ๐๐Arm๐๐
- AekKung

จะๆ คับ คาตา

แล้วนี่ ริงมัน จะเทพไปไหม INT เท่าไรหรอ แม่คุ๊นนนนน

ดู ๆ

[You must be registered and logged in to see this link.]

ริง ที่หนาย เวทดาบ 49 นาที โน๊ต 42 นาที O.๐

เวอร์ !!

ปล. ดูรูปใหย่ คลิ้กรูปนะคับ

benzmylove

benzmylove

ไอพวกนี้เล่นเถื่อนแล้วยังใช้โปร สงสัยในชีวิต ทำไรไมเคย เจริญ

คิดไปได้ไง เล่นเถื่อนแล้วยังจะโปร

มันยังเถื่อนไม่พอหรอเนี่ย

Soul&Kid`z

Soul&Kid`z

เจิมอีกด้วย (Sparta ตกลงเป็นนักสืบหรือ ตัวจับผิดแน่ฟะ??)
โพสนี้เป็นของโซล ฝ่ายแต่งภาพ กั่กๆๆ (Edit image by Soul)

[You must be registered and logged in to see this image.]
บรรยาย : เฮ้ย ได้ไง เวทย์ดาบนานตั้ง 6นาที เพื่อนๆที่เล่นริงล้วน คงทราบดีนะครับ ว่าเวทย์ดาบ มันมีระยะนานไม่เกิน 2นาที แม้จะอิ้นล้ว ปลุก อิ้นก็ตาม !!

[You must be registered and logged in to see this image.]
บรรยาย : เอ้อหละเหวย นั่นไง โฉมหน้าตัวโปร หรือ เจาะระบบ!!

----> เดาผิดหรือเขาเป็นเส้นมาจากไหน ผมก็ขออภัยด้วย ผมไม่ทราบครับ <----
by Soul&Kid`z king

aekkung123

aekkung123

แถมอีกรูป บัพโน๊ต 40 กว่านาที โหดเกิ๊น หัวกิลออกโรงเลย ไปบัพจากไหนเนี่ย

santa

aekkung123

aekkung123

จัดไปครับ เอาไปเลย 3 ภาพ

kamazu01

โธ่ๆๆๆ พวกแก อ่ะ เกรียน แต่งรูปป่าววะ ตอนล็อกขา อันนั้น ผมก็ทำเปง เวลาโดนสกิล แล้ว เรา รีบชี้ไป มันจะ ทับกะ บัพตัวเอง โง่จริงๆ ที่ฟาดไม่ เข้าอ่ะ ไนท์เราก็ ฟาดไม่เข้า ตอนแรกๆๆ เวลาสู้กันนานจะ เดียวเลือดมันจะ ลดเอง จากผู้หวังดีเลือด 117k ก่า

…•Neo•…

…•Neo•…

อั้ย แรบบนอะมั่วมันเกรียนเจาะระบบ ชัดๆ ตาถั่ว ไง ถึงเลือดจะ 117k โดนฟาด ขนาดนั้นลุมอีกตะหาก ไม่ตายก่อเลี้ยงไม่โต แล้วนี่มันยังไง ฟาดไป 10kกว่า+โดนลุมไม่ตาย เหอะๆ หัดกินไรที่มันหัยสารอาหารแก่ตามั่งจะได้มองชัดๆ ตาจะได้ สว่างสักที อย่า ชมตัวเองที่เลือดเยอะมากเกินไป จบ.

king …•Neo•…

Lollipop

Lollipop

kamazu01 พิมพ์ว่า:โธ่ๆๆๆ พวกแก อ่ะ เกรียน แต่งรูปป่าววะ ตอนล็อกขา อันนั้น ผมก็ทำเปง เวลาโดนสกิล แล้ว เรา รีบชี้ไป มันจะ ทับกะ บัพตัวเอง โง่จริงๆ ที่ฟาดไม่ เข้าอ่ะ ไนท์เราก็ ฟาดไม่เข้า ตอนแรกๆๆ เวลาสู้กันนานจะ เดียวเลือดมันจะ ลดเอง จากผู้หวังดีเลือด 117k ก่า

เหอๆ ถึงขั้นนี้ ยังจะไม่เชื่อนะครับ

เดี๋ยวโดนเองก็คงรู้นั้นแหละ น๊ะ ^^

แต่คงไม่โดนแล้วแหละ จีเค้าเปลี่ยนระบบ ใหม่แล้ว

คงจะแฮ๊ก มะได้ล๊ะ

O.o

[ไอ้ที่ไม่เชื่อนี่ตกข่าวป๊าววะ เขาด่ากันแทบตายในลาน]

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]