Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

[b]ขอพูดตรงๆนะ ไม่อยากว่าหรอกแต่..[/b]

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

combonic

combonic

GM คนเติมก็มีเยอะนะได้ตังก็เยอะละทำไมไม่เพิ่มความเร็วเน็ตซักที
อย่าหวังผลประโยชน์ด้านเดียวนะครับ เพราะใช่ว่าจะมีเซิฟเถื่อนแค่เซิฟเดียว

ที่เติมตังไปไม่เสียดายหรอก แต่แค่อยากให้เข้าใจถึงใจบ้าง

เห็นมีแต่คนบอกว่าแลคๆ ผมก็ไม่ได้ว่าไรหรอกนะ แต่ถ้าเน็ตไวกว่านี้เล่นไม่แลค
คงมีคนเล่นมากกว่านี้เยอะ เพราะหลายคนที่เป็นเพื่อนในเกมส์ผมเลิกกันไปเยอะ scratch

จะแบนผม
ผมไม่กลัวหรอกคับแต่ขอถามเหอะ ว่าคิดดีแล้วหรอที่จะให้เซิฟช้าอย่างนี้
แลคๆแบบนี้

ไม่แน่ผมอาจจะเป็นคนผิดก็ได้ ถ้าผมผิดแบนไอดีเวปบอร์ดได้เลยคับและขอบายเซิฟนี้ถาวร ก็รู้ว่าไม่มีใครง้อแต่แค่บอกไว้ฉยๆ

จบวาทะ !!

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]