Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

เติมเงินครับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1เติมเงินครับ Empty เติมเงินครับ Sun Jan 03, 2010 11:14 am

spicy3

คือว่าผมเติม300บาทอะครับพอเติมแล้วผมก็รอ10นาทีพอครบ10นาทีแล้วเว็บก็หายไปแล้วผมจึงลองเข้าเกมส์แล้วยังไม่มีจดหมายมาเลยผมเลยลองโทรหาจีเอมแบงค์(เบอร์ตามที่เขียนไว้อะครับ)พอโทรแล้วมันบอกว่าเบอร์นี้ยังไม่เปิดบริการ ผมจึงลองเติมใหม่แล้วก็ไม่ขึ้นอะไรเลยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ(เติมไป300บาท)
อย่าติดต่อทางmsnนะครับคือmsnของผมในเครื่องยังไม่ได้อัพอันใหม่ยังไงก็ส่งมาทางเมลล์ละกันนะครับ(IDspicy3ชื่อตัวละครTheMaster)เติมตอน10โมง53นาทีครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

2เติมเงินครับ Empty มีอีก Sun Jan 03, 2010 1:20 pm

spicy3

เติมวันที่3เดือนที่1 2553

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]