Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

เนี่ยgm Hisoโก๋นัทอะนิสัยไม่ดีนะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Arizmendy-

นิgmหัดมาดูแลเชิพมั้งนะไม่ไช่ไห้hisoโก๋นัทมาทำแบบนี้

แม่งนิสัยไม่ดีพูดจาก้ไม่ดีพวกเราก็เล่นกันทั้งร้านเลยนะ

แม่งเงินก้เติมดุน้องgmทำดิปากดีจริงๆๆๆ

นิสัยเหี้ยอย่างนี้ไห้มาดุแลน่าเวปบอทได้ยังไง

ดูแลลูกค้าไม่ดีเลยนะ

แบนไอพีด้วยพอบอกไห้โทรหาgmแม่งก็ปากดีไม่เลิก

บ่นกุไม่โทรทะถ้างั้นgmก้เอาเบอรืมาไห้คนอื่นเขาบ้าง

จะได้ไม่ต้องไปง้อแม่งเหี้ยพูดจาแบบนี้หมาไม่แดกเลยนะ

แม่งพวกเราอุสาเล่นกันเชิพก็แล็คเราก็ยังทนเล่นกัน

ไม่ย้ายเชิฟแม่งแต่ครั้งนี้คงไม่ไหว

แม่งปากดีจริงๆๆๆ

ทิ้งเบอรืไว้ไห้ด้วยนะgmแล้วเปลื่ยนคนดูแลหน้าเวปไหม่ด้วย

ทำงี้คนแม่งคงหายหมดอะ

Thelnw

Thelnw

Arizmendy- พิมพ์ว่า:นิgmหัดมาดูแลเชิพมั้งนะไม่ไช่ไห้hisoโก๋นัทมาทำแบบนี้

แม่งนิสัยไม่ดีพูดจาก้ไม่ดีพวกเราก็เล่นกันทั้งร้านเลยนะ

แม่งเงินก้เติมดุน้องgmทำดิปากดีจริงๆๆๆ

นิสัยเหี้ยอย่างนี้ไห้มาดุแลน่าเวปบอทได้ยังไง

ดูแลลูกค้าไม่ดีเลยนะ

แบนไอพีด้วยพอบอกไห้โทรหาgmแม่งก็ปากดีไม่เลิก

บ่นกุไม่โทรทะถ้างั้นgmก้เอาเบอรืมาไห้คนอื่นเขาบ้าง

จะได้ไม่ต้องไปง้อแม่งเหี้ยพูดจาแบบนี้หมาไม่แดกเลยนะ

แม่งพวกเราอุสาเล่นกันเชิพก็แล็คเราก็ยังทนเล่นกัน

ไม่ย้ายเชิฟแม่งแต่ครั้งนี้คงไม่ไหว

แม่งปากดีจริงๆๆๆ

ทิ้งเบอรืไว้ไห้ด้วยนะgmแล้วเปลื่ยนคนดูแลหน้าเวปไหม่ด้วย

ทำงี้คนแม่งคงหายหมดอะ

จิงดิ ท่ามริงไม่ทำนิสัยเกรียนใครเขาจะแบนมริง อย่าทำดีแต่ปากละ กรูไม่เหมือนมริงนะครับ ตอนพูดนี้มริงก็เอาแต่เรื่องเข้าตัวมริงมาพูดนะครับ ไอสิ่งที่มริงทำไรไว้ ไม่เห็นเอามาพูด เอาแต่ดูดีเข้าตัว กรูเข้าใจนะครับ อันนี้ผมก็ไม่แคร์สื่อหรอก โดนแบนละเจ็บซ้ำใจอ่ะนะ ถ้าคุณไม่เกรียนคงไม่โดน กุจะโทรหาจีเอมเเล้วมันเกี่ยวไรกับมริงมิทราบตังโทรสับก็ตังกรู พวกมริงดีแต่บ่นๆโทรหาจีเอมกรูก็บอกให้เงียบๆ เดะไม่โทรหา อะไรแค่นี้คุณทำไมไ่ด้ละมาทำตัวเกรียน อยากโดนบาทามากหรอ ไอพีมริงกุก็รู้นะอย่าดีแต่ปากขอร้องละจะเกรียนทำตัวให้ดีๆ

http://www.tempf.com/my.php?id=7729

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]