Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

ขอเสนอ ความคิดเห็นหน่อยครับ

NaDear
tantavvan
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

tantavvan

tantavvan

ผม ว่าเซิฟนี้ ก็ดีนะครับ เลย อยากให้ เปิด นานๆ

แล้ว ที่ ขอ เสนอ คือ ผม ว่า ไม่ต้องไปโพส ที่ ประมูลหรอก ครับ เด๋ว โดน เกรียนเข้ามาเล่น อีก

ให้ แนะ นำ แบบ เพื่อน ต่อ เพื่อน จะดีกว่า มั้ย ?

อย่างน้อยก็กันเกรียน ได้ ใน ระดับ นึง

แล้ว พวก ไอ เทม ในเกมที่ ใช้ เรดชิพ แลก

อยากให้ เพิ่มพวกของ ยากินเพิ่ม เลือด นะครับ

เช่น Super Hotdog 1 กอง 10เรดชิพ แบบ เนี๊ยอะ ครับ

ใบ Action Slot 1 กอง 50 เรดชิพ

ไหล อัน ละ 10 เรดชิพ

mp20 นาที อันละ 10 เรดชิพ

หินโจม อันละ 10 เรดชิพ

แล้ว อื่นๆ อีก นะ ครับ

แค่ เสนอ นะ ครับ เปน ไป ได้ จะดีมาก

ช่วย ใน การ เก็บ เวล ได้ เยอะ lol!

ใครเหน ด้วย กะ ช่วย กัน บอก จี เอ็มทีนะครับ Surprised

NaDear

NaDear

cheers santa rendeer albino
เห็นด้วย 1 เสียง คนหน้าตาดี มั้ก คิดแต่สิ่งสร้างสรรค์จิง ๆ ชอบ ๆ จุ้บ ๆ

Mikkola

Mikkola

เห็นด้วยเลย

โดยเฉพาะ ยา mp 20min กับ Action Slot

เมจนี่ Mp เยอะเกินขีดจำกัดของยาที่ปั้มทำให้ปั้มได้น้อย..

Soul&Kid`z

Soul&Kid`z

เห็นด้วยอีก1จ้า โดยเฉพาะไหล+ตีแรง20% ฮ่าๆๆ(เอาไว้วอร์) Exclamation Exclamation

by Soul&Kid`z king

Thelnw

Thelnw

อาจจะดี

http://www.tempf.com/my.php?id=7729

6ขอเสนอ ความคิดเห็นหน่อยครับ Empty เหนด้วย Mon Dec 28, 2009 8:33 am

Lollipop

Lollipop

เหนด้วย ค๊า ฟ ฟ

แต่ม านถูกป าย ม๊ะ

บางอันกองละ 5 !! บาท = =*

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]