Nana Flyff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Nana Flyff

แหล่งชุมนุมของชาวนะนา

You are not connected. Please login or register

บ๊าย บาย

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1บ๊าย บาย Empty บ๊าย บาย Tue Jan 05, 2010 1:47 am

aunbateesud

เซิฟก้อดีนะครับ เล่นสนุก คนเยอะ แลคบาง แต่ไม่เท่าไหร่ แต่ใช่ว่าจะมีขอดีขอเสียก็มี
ไม่ใช่เสียที่เซิฟแต่เป็นที่คน
เกรียน!! เยอะมาก~!!!
ทำไมนะเหรอ??
1.เวลาหาของ ทั้งที่ผมมาก่อนแล้วตรงนั้นก็ไม่มีใคร เขามีสิทธิ์มาฆ่าผม จะโชว์พาว??
รึโชว์เกรียน ทำเก๋าหรอครับ
2.เวลาล่าบอส บอสเกิดไม่มีคนตี พอผมไปตีเขาไปตี เขามาฆ่าผมเพื่อจะตีบอสและเอา
ของไปคนเดียว จะโชว์ว่ากุเทพรึว่า กุเกรียนหรอครับ

ปล.พวกนี้กะเทพทรู เติมละหาของใส่ให้เก่ง โชว์เกรียนไปวัน ๆ
ปล.ผมไม่ได้ว่าคนที่เติมเงินทุกคนผมแค่ว่าบางแค่นั้นครับ เพราะผมกะเติม
แต่!! เรดชิบผมก็ยังไม่ได้ ของผมหาเองทั้งหมดไม่ได้เติมทรูแต่อย่างใด
ปล.ไม่อยากบอกชื่อ เพราะ...
1.เกรียนอยู่กิล ที่มีคนรู้จักกลัวจะเสียทั้งกิล
2.หวังว่าคนที่เกรียนจะคิดได้ว่าเป็นตัวเอง
3.หลายคนคงคิด ไม่มีเงินเติมแล้วพอโดนคนเติมเงินฆ่าละมาโพสด่า??
แล้วแต่จะคิดนะครับ เงินอะผมมีพอ แต่ถ้ารู้จักใช้ก็เติมแค่พอประมาณ
เงินไม่ได้หามาเอง จะใช้ให้ฟุ่มเฟื่อ เพื่อ?? สักวันเด๋วเซิฟก็ปิด ไม่ใช่
เพราะเซิฟมีปัญหา ไม่ใช่เพราะGmไม่ดูแล แต่ปิดเพราะ "เกรียน" เยอะ

ปล.ผมก็เล่นไม่ไหวหรอกครับเกรียนแบบนี้ทำมากุเก่ง กุเทพ เทพทรูทั้งนั้น
-------เล่นสนุก เล่นมันส์------- เสียอย่างเดียว------- เกรียนเยอะ

อยากจะบอกแค่นี้ละครับ ผมก็แค่โดนแบบนี้มาเยอะ ก็เลยอยาก จะบอกไว้
กลัวคนจะเลิกเล่นหมด อะครับ บ๊าย บาย~!!!

2บ๊าย บาย Empty Re: บ๊าย บาย Tue Jan 05, 2010 3:23 pm

alsatian2555

อือๆ ใช้ๆ เราเติมก็ไม่ได้เหมือนกัน ตอนเล่นก็มีคนมาฆ่า

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]